A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ช่วงเวลาของรายการ

โอริมสระ · 116

ออฟไลน์ โอริมสระ

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เมื่อ: มีนาคม 13, 2022, 06:04:01 AM
ช่วงเวลาของรายการพิเศษสงครามรัสเซียยูเครนวันนี้พบกับคุณณัฏฐาโกมลวาทินและผงพงศพัศพงษ์นะครับคุณผู้ชมติดตามได้อีกช่องทางนึงผ่านทาง facebook และ YouTube ของ Thai PBS วันที่ 7 แล้วนะคะสำหรับสงครามที่เกิดขึ้นในยูเครนนะคะจากปฏิบัติการของกองกำลังรักษาความเสียหายเกิดขึ้นอย่างมากลงสถานีรายงานว่าพูดไทยไม่ต่ำกว่า 2 ล้าน 5 แสนคนและขณะนี้ที่น่าห่วงก็คือกองกำลังของรัสเซียที่เคลื่อนเข้าไปใกล้กลุ่มมากขึ้นเรื่อยๆค่ะตอนนี้ก็มีคำเรียกร้องกับทางผู้นำยูเครนเหมือนกันนะครับส่งลงไปถึงบรรดาแม่ๆชาวรัสเซียบอกว่าให้ช่วยขัดขวางโดยเฉพาะทหารเกณฑ์ไม่ให้เข้ามาร่วมรบด้วย