A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

อยากได้โช๊คที่นุ่มๆหนึบๆ ใช้ของอะไรดีครับ เพื่อนๆใช้โช๊คอะไรกันบ้างครับ

katsuoromeo · 844

ออฟไลน์ katsuoromeo

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
พอดูผมใช้ tein ha ของs13 อยู่อะครับ รองสเปเซอร์ หน้า1นิ้ว หลัง1.5นิ้ว

ผมเพิ่งเปลี่ยนจากการใช้โช๊คไฟฟ้าเดิมไปไม่นาน รู้สึกว่ายังติดกับความรู้สึกเดิมอยู่

เพื่อนๆใช้ของอะไรกันบ้างครับ อยากให้มาแชร์ความรู้สึกกันหน่อยครับ

ออฟไลน์ yoke

• RB20 DE
    • แรงม้า +1/-0
 Ohlin สปริงใหญ่เหมือนของเดิมติดรถ   นุ่มหนึบดีกว่าโช้คเดิม  โช้คซิ่งสปริงหลอดเล็กมันแข็งอยู่แล้ว +หัวโช้คเป็นจ้อยอีก (ไม่ใช่ยางเหมือนของเดิม) แต่มันเกาะถนนกว่าเหมาะกับเครื่องยนต์แรงๆและชอบขับเร็ว ซิ่ง เพราะมันจะทรงตัวดีกว่า แต่ก็ต้องแลกกับความแข็งกระด้าง เพราะถนนบ้านเรามันไม่เอื้ออำนวย หลุม บ่อ เนิน เยอะ