A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ต้องการความมั่นใจคับ

Sarawat · 2164

ออฟไลน์ Yai4427

• ค่อยๆขยับ
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +3/-0
ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 12, 2015, 09:17:28 PM
จัดเลยคับสานฝันวัยเด็ก

ออฟไลน์ songtera22

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
  • จะรู้ได้ไงว่าทำไม่ได้ หากยังไม่ได้ลองลงมือทำ
ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 29, 2015, 08:59:15 AM
ลักษณะคล้ายผมเลยแฮะ อิอิ แต่ผมผ่านช่วงนั้นมาละ รับรองคุณจะได้พบกับสิ่งที่คุณไม่เคยพบมาก่อน อิอิ

A31 ผมก็รัมมาตั้งแต่สมัยมัธยม พอเรียนจบ ทำงาน 2 ปี เก็บตังได้ก็ซื้อ แต่บอกเลย ไม่มีความลังเล

เกี่ยวกับรถรุ่นอื่นคับ ผมมีแนวทางของตัวเอง ทำตามที่ใจตนเองชอบเถอะครับ ไม่ว่าสิ่งไหน ถ้าใจรัก

เราจะไม่เสียใจเลยกับสิ่งที่เกิดขึ้นหลังการกระทำ และ A31 เป็นครอบครัวที่เปิดรับสามชิกใหม่เสมอคับ

แล้วคุณจะติดใจ อิอิ

ออฟไลน์ เอ็กซ์ ลั่ลล้า

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +5/-0
  • Mode ปีศาจ 12V.
ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2015, 01:33:54 PM
ขอบคุณมากครับ   A31 สมัยผมเด็กๆ ผมจำได้ว่าเคยไปยืนตรงหน้ารถของอาจารย์ในโรงเรียนท่านหนึ่ง  รถเดิมๆเลยครับ แล้วผมมอง เดินรอบๆแทบทุกวัน   อิๆ
อาจารย์ กอล์ฟ ป่าวหว่า