A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

A31 เครื่อง RB20 DET เทอร์โบ เกียร์ MT ล้อแท้ เครื่องเสียงชุดใหญ่ 108,000 บาท

phakhin · 1545

ออฟไลน์ phakhin

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
A31 Mt RB20เทอร์โบ
เครื่องดี รอบนิ่งไม่มีสวิง ควัญไม่มีไหล ขับใช่งานได้ปกติ
ความร้อนปกติ ทางไกลสบาย
แอร์ เย็นตัดต่อปกติ
เกียร์เข้าชิดๆเเน่นๆไม่มีหลวม ครัชทองเเดง จับเเน่นๆ สับทีโดดๆ
หลังคาซัลลูปตรงรุ่น ใช่งานได้ปกติ น้ำไม่มีรั้วชึม ใช้งานได้ปกติ
เครื่อง เสียง ชุดใหญ่ สะเทือน เลยครับ การันตรี 10นิ้ว ลั้นๆ
ช่วงล่าง สกาย ยกเเพ
ล้อแม๊คเเท้ RAYS VOLK GTN
ภายในยังดูดี มีเบาะฝั่งคนขับ ขาดนิสๆหน่อยๆครับ
เบาะคนขับปรับไฟฟ้า ใช่งานได้ปกติ
ไมล์น่าปัดทำงานครบ
สียังดี มีริ้วรอยตามกานใช้งานครับ สีเปลือกมังคุด ครับ
เอกสารครบ ภาษี พรบ ไม่ขาด
โดยรวม สภาพ พร้อมใช่ครับ
เปิดราคาที่ 108000 บาทครับ
Tel:0942033588 บังยา
พิกัดดูรถ นวมินทร์ เเถวร้านซอกโกเเลตวิวล์
เน้นโทรครับ