A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

♥ สมาชิกใหม่!! อยากเป็นสมาชิก รายงานตัวที่ห้องนี้ครับ ♥

セフィーロ FujinBlue · 247908

phoushare

• บุคคลทั่วไป
                    สวัสดีครับ ฃื่อแบงค์ครับ A31สีขาวแม็กขาว   ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกท่าน
สวัสดีครับพี่แบงค์รถสวยมากครับ :smiley:

ออฟไลน์ Apiwit Singharat

• RB20 DE
    • แรงม้า +2/-0
มาๆๆๆๆมาเป็นสมาชิกกันเยอะๆ
ราคาไม่แรงแล้ว เอาเลยรอไร 50000-300000 มากมายเลย
หาความรู้ ในนี้มีเยอะ ส่วนฝากตัว สงสัยจะไม่พออ่ะ ต้องฝากใจด้วยสิครับ 5555
ขอบคุณนะคับพี่555
 เอ้อ..ผมอยุ่เเถวสมุทรปราการนะพี่ ยังไม่มีรถ กะว่าจะหารถซักคัน เดิมๆเเล้วมาแต่งเอา555 เเต่ก๊คงผุไม่น้อย

ออฟไลน์ RB_Foto

• A31CLUB Forever
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +312/-1
  • life'it tedious.
    • www.a31club.com
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

A31CLUB NOT ZONE,NOT GROUP

"ยังไม่จนอยู่อย่างตนจนจะไม่ไม่วันจน...ยังไม่รวยอยู่อย่างตนรวยจะไม่มีวันรวย"

"ตนเหมือนตน...แต่...ตนไม่เหมือนกัน"

>>>-วิธีใส่รูปส่วนตัว (Display)/วิธีโพสรูปทั่วไป-<<<

"ขาย"ยาง<NANKANG>ของใหม่ >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<
"ขาย"บังลมหม้อน้ำ Cefiro-A31 (セフィーロA31) >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<
"เพจขายอะไหล่"Facebook R-JDM >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<

ออฟไลน์ Yai4427

• ค่อยๆขยับ
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +3/-0
ยินดีต้อนรับทุกคนคับ(ใหญ่คับ)

ออฟไลน์ TopMaeklong

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆ ชื่อท็อป อยู่สมุทรสงครามครับ อายุ27 เป็นคนกทม แต่ย้ายมาทำงานที่สมุทรสงครามครับ รอมานานตั้งแต่ปวช.ไม่ผิดหวังเลยครับ A31   凸(`з´)

ออฟไลน์ chaovalit

• RB20 DE
สวัสดีครับ ผมเพื่งจะหัดเล่นเน็ตครับ และเพี่งมีเจ้าลูกชายคนแรก(a31 สีดำ มือที่11)ชอบมา20ปีแล้วครับ ผม40แล้วครับ ไม่ผิดหวังแรง(พอตัว)ประหยัดมากเครื่องrb 20detเกียธรรมดา  ผมขอฝากตัวฝากใจด้วยนะครับ

ออฟไลน์ A31arm1

• รักในสิ่งที่ทำเพราะทำแล้วมีความสุข
  • RB20 DE
สวัดดีคับผม ชื่อ อาร์ม อยู่ทางภาคใต้ จ.นครศรีธรรมราช
ผมเล่น a31 มาแล้ว 4 ปี พี่ๆบางคนก็อาจจะรู้จักผมบ้างแล้ว
มีอะไรพี่ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ
ใช้รถA31
เครื่อง 1jz gte
เกียร์ ธรรมดา เจลูกใหญ่ไม่โยง
ช่วงล่างสกาย
(ที่เหลื่อก็ตามที่ต้องมีคับ)
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนคับ

ช.อาร์มนครศรีฯ

ออฟไลน์ BAnK A31-CLUB.COM

• BAnK^_^DRuM = A31 CLUB
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
    • BAnK CoMPuTeR.
ผมชื่อเล่น แบงค์นะ นายทรงพล ใจสูงเนิน ครับ อายุ 19 ปี อยู่แถวถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี เจอกันทักทายได้นะครับ ถ้าทักแล้วผมไม่เห็ฯ ติดต่อ Call: 085-919-7472  ขอบคุณครับ
รถขาวแม็กขาว ปั้มเหลือง นะครับ

セフィーロA31.
Youtube : BankDrum PaddleDevil
Facebook : Bank Drum Paddle-Devil

ออฟไลน์ kittikunccs

• RB20 DE
สวัสดีครับพี่ๆ
ติดตามบอร์ดนี้มาสักพักใหญ่
จนตอนนี้มีรถเป็นของตัวเองละ
ชื่อ กวางตุ้ง ครับผม
อายุ 19 ปี อยู่ที่ กทม. ครับ
facebook : KT ktk
line ID : ktkwangtung
รถที่ใช้เป็น A31 สีน้ำเงิน เครื่อง RB25det
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ปล.อยากได้สติเกอร์จัง ทำยังไงๆ

ออฟไลน์ BAnK A31-CLUB.COM

• BAnK^_^DRuM = A31 CLUB
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
    • BAnK CoMPuTeR.
สวัสดีครับพี่แบงค์รถสวยมากครับ :smiley:

ปูก็หล่อครับ 5555  โอป่ะ

セフィーロA31.
Youtube : BankDrum PaddleDevil
Facebook : Bank Drum Paddle-Devil