A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

♥ สมาชิกใหม่!! อยากเป็นสมาชิก รายงานตัวที่ห้องนี้ครับ ♥

セフィーロ FujinBlue · 247832

ออฟไลน์ Ton-racing

• "ไฮโซติดดิน"
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +53/-4
  • "ขุนพล RB"
ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 04:15:33 PM
ต้อม
อยู่ รามอินทรา วัชรพล คับ
เป็นน้องใหม่คับ
มีอะไรพี่พี่ช่วยแนะนำด้วยนะคับ
ยินดีต้อนรับครับผม  ผมต้นครับ...

ออฟไลน์ nattawut pumsuk

• RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +0/-0
 ;D
ครับขอบคุนครับที่ตอบพี่
และว่างๆรดผมทำสีเสดผมจะขับไปหานะครับ
 ???

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
;D
ครับขอบคุนครับที่ตอบพี่
และว่างๆรดผมทำสีเสดผมจะขับไปหานะครับ
 ???
ปั้ดอยู่แถว พระรามห้า เหรอ
พี่ทำงาน อตก สาม ท่าน้ำนนท์
เลิกงานมาเจอกันที่สภากาแฟกันก็ได้
 8) 8)

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

ออฟไลน์ nattawut pumsuk

• RB25 DE
  • *
 ;D
ได้เลยพี่แต่รอรถผมเสดก่อนนะครับ
รดผมอยู่อู่ตรงท่าน้ำอะพี่
รดเสดผมไปหาครับ
ไม่รู้รดผมจะหล่ดเท่ารดพวกพี่ป่าว
ไงฝากเนื้อฝากตัวนะพี่ ???

armproza

• บุคคลทั่วไป
ยินดีต้อนรับทุๆคนนะคับ

ผมอามคับ

(อามงานไส้) มีอะไรให้รับใช้เรียกได้นะคับ

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com

ผมอามคับ

(อามงานไส้) มีอะไรให้รับใช้เรียกได้นะคับ

ซื้อกาแฟเข้ามาให้กรูหน่อย อยากกินแต่ขี้เกียจออกไปว่ะ

แถวจรัญมีไหม ซื้อเข้ามาให้ที่ลาดพร้าวด้วยนะ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
;D
ได้เลยพี่แต่รอรถผมเสดก่อนนะครับ
รดผมอยู่อู่ตรงท่าน้ำอะพี่
รดเสดผมไปหาครับ
ไม่รู้รดผมจะหล่ดเท่ารดพวกพี่ป่าว
ไงฝากเนื้อฝากตัวนะพี่ ???
อย่าคิดมาก รถหล่อไม่หล่อ ค่อยๆ ทำ ค่อยๆ จัดไปดีก่าปั้ด
มีไรปรึกษาเพืือนๆ เราได้ ไม่ต้องเกรงใจ พี่น้องกันทั้งนั้น
มีโอกาสอยากให้มามีตติ้ง จะได้รู้ว่า บ้านเรารู้จักกันทุกคน  8) 8)

ขากลับแวะหนองมน เอาข้าวหลามมาฝากพี่ซัก3กระบอกด้วยนะ
ไหนๆ ก็ไปถึงหนองมนแร้ว วนซื้อปลาหมึกแผ่นมาฝากด้วยนะอาร์ม 5555

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ

ผมอามคับ

อย่าลิมหอยนางลม :)

MORUNZA

• บุคคลทั่วไป
ซื้อเต่าหลังขนมาด้วยหละ :)

ออฟไลน์ jojobar08

• RB20 DE
ผมโจ้ครับ
ตอนนี้ทำงานอยู่เชียงรายครับ
เพิ่งซื้อครับยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับพี่ๆ