A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

หนังสือมาอ่านแชท

โอริมสระ · 197

ออฟไลน์ โอริมสระ

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2022, 03:51:33 AM
ทำความรู้จักกันดีกว่าว่าเธอเป็นใครมาจากไหนครับโดยทันทีเดียวนะครับแต่ว่าใครเอานามสกุลขึ้นหน้าและนามสกุลก็เป็นนักเขียนการ์ตูนคนหนึ่งที่ประตูเนี่ยก็อาจจะไม่ค่อยรู้จักกันหรอกเพราะเธอนะครับเพราะไม่ได้เขียนการ์ตูนโดเรม่อนและเขียนเป็นตัวการ์ตูนต้องปล่อยที่ไม่ค่อยมีคนใส่ใจอะไรจนกระทั่งมาถึงช่วงปี  เธอได้ถูกพูดถึงกันบ้างต้องเป็นคนไปหาหนังสือมาอ่านแชทเลยนะครับซึ่งสาเหตุมาจากว่าหนังสือการ์ตูนแบบมีความสนุกหรือว่าภาพสวยๆแบบนี้นะแต่ว่ามันเป็นเพราะว่าอีก 2 ปีนักษัตร น้ำมันเครื่องเราหาย