A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

♥ ♥ ♥_เราช่วยกันนะครับ เพื่อสังคม คนใช้ Cefiro-A31_♥ ♥ ♥

บุคคลทั่วไป · 19494

ออฟไลน์ Kuer A 31

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +1/-0
จริงๆแล้วไม่มีใครที่จะเก่งมาแต่เกิดหรอกครับ..ต้องอาศัยประสพการณ์ ดีที่สุด เพราะฉะนั้น..ใครมีอะไรเจออะไรมา แก้ไขได้แล้วก็กระทู้เข้ามาในนี้ เพื่อน สมช.เราก็จะได้รู้ด้วย เป็นประโยชน์มากครับ.. ??? T-T ???

ไม่มีเพื่อน..อย่าไปไหนไกล..ไม่มีน้ำใจอย่าไปไหนเลย..  ขอบคุณครับ

Pitackpong

• บุคคลทั่วไป
จริงๆแล้วไม่มีใครที่จะเก่งมาแต่เกิดหรอกครับ..ต้องอาศัยประสพการณ์ ดีที่สุด เพราะฉะนั้น..ใครมีอะไรเจออะไรมา แก้ไขได้แล้วก็กระทู้เข้ามาในนี้ เพื่อน สมช.เราก็จะได้รู้ด้วย เป็นประโยชน์มากครับ.. ??? T-T ???

ไม่มีเพื่อน..อย่าไปไหนไกล..ไม่มีน้ำใจอย่าไปไหนเลย..  ขอบคุณครับ

ชอบคำนี้ครับ ใช้ได้เลย "ไม่มีเพื่อน..อย่าไปไหนไกล..ไม่มีน้ำใจอย่าไปไหนเลย" สุดยอด

Ratchatapron

ตอนนี้รถผมก้อมีปัญหาเยอะแยะมากมายครับ
ตอนแรกๆ ก้อเครียด ไม่รู้จะทำยังไง บ้างครั้งถามช่าง
บางที่ก้อตอบไม่ตรงกัน ดีนะครับที่ผมมาเจอเว็บนี้
ทำให้ผมมีความรู้แชร์ประสบการณ์ต่างๆได้มากจริงๆ
ขอบคุนครับ   T-T

Pitackpong

ตอนนี้รถผมก้อมีปัญหาเยอะแยะมากมายครับ
ตอนแรกๆ ก้อเครียด ไม่รู้จะทำยังไง บ้างครั้งถามช่าง
บางที่ก้อตอบไม่ตรงกัน ดีนะครับที่ผมมาเจอเว็บนี้
ทำให้ผมมีความรู้แชร์ประสบการณ์ต่างๆได้มากจริงๆ
ขอบคุนครับ   T-T

มาครับมา ที่นี้อบอุ่นมากครับ มีความรู้เพียบแน่นอน...

Ratchatapron

ขอบคุนครับผม T-T

...หนึ่ง...

We Love A31 Club  ;E

ออฟไลน์ iceagh

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
  • A31พวกกูเย่อะมากมายยิ่งกว่าเม็ดทรายที่มี
งั้นผมเป็นฝ่ายถามคับ

พวกพี่ก็เป็นขอมูลและกัน

หุหุหุหุหุหุหุ

ขอต้อนรับสู่ A31CLUB ง่ายๆ ที่ในประไทยที่ไม่มีใครจับได้

Pitackpong

มาหาข้อมูลเหมือนกัน...

SUTUSPUN

รถผมก็พยายามซ่อมเองได้ข้อมูลไปเยอะเลยครับ สุดยอด บางทีถามช่างที่ร้าน ยังไม่รู้เรื่องเลย

ออฟไลน์ paul.a31

• A31 1JZ-GTE
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +9/-2
  • ลูกชายชอบโบร์
แหมผมชอบนะ รักกันดี แต่ก้ออย่าเหมารวมนะคับ ช่างที่มีจรรญาบัญยังไม่อยู่เสมอ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย

ออฟไลน์ ray GTR33

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ถ้าเพื่อนๆในคลับเอ31ที่อยู่

แถวนครศรีฯหรือใกล้เคียงมีปัญหาเกี่ยวกับเครืองยนต์ช่วงล่างแล้วไม่รู้จะเข้าซ่อมอู่ไหนดี กลัวโดนช่างไม่เก่ง ไม่ค่อยมีประสพการณ์กลัวเจอช่างน่าเลือดน่าเงิน บ้างอะไรบ้างผมอยากแนะนำอู่ทีผมทำประจำแถวอ.ท่าศาลาเป็นอู่ไม่ใหญ่ไม่หรูหรอกแต่ช่างมีประสบการณ์ไว้ใจได้ คิดค่าซ่อมไม่แพงตามความเป็นจริง และรผิดชอบงอานะนำช่างดีๆห้เพื่อนๆรู้จักกันไว้ไปไม่ถูกโท ถามผมได้0895037005ยินดีแนะนำคับ