A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

น่าจะมีประโยชน์นะ อู่สี ทำรถไม่ดี แล้วก็ แพงด้วย..............

บุคคลทั่วไป · 2762

wortenko

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ MINT

• ^-^Welove A31^-^
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-1
  • "พี่ๆๆ บางระจัน ไปทางไหนค้าบ!!!"
ถ้าเป็นอย่างที่เล่ามาจริงๆ ก็อย่าไปใช้บริการมันเลยครับ...
 ไม่ถูกใจเล ไม่ถูกใจเล ไม่ถูกใจเล

"ย๊าก!!! เวงละ... น้ำมันหมด!!!"เต็มใจและยินดีต้อนรับพี่น้อง A31Club ทุกๆท่านที่ผ่านมา จ.นครศรีฯนะคร๊าฟ 086-7452010 มิ้นท์ คร้าฟ...

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
ตามไปอ่านแล้วครับ ขอบคุณที่แจ้งเตือนภัยสังคม
อู่นี้ต้องประจานให้เข็ด อย่าให้ได้เงินใครง่ายๆอีก
 q;{

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

Audy

ตามไปอ่านแล้วครับ
 q;{
ไปเมื่อไหร่..ไมไม่เจอกัน!!!...  :)

ออฟไลน์ ton_naraka

• ไม่สนิทอย่าล้อเล่น
  • RB25 DE
    • แรงม้า +0/-0
60000แพงสุดๆ ไม่น่าเลยคับ >:O

thailand31

>:( >:( >:( >:( >:(...แย่มากๆคับเงินไม่ใช่น้อยๆทำแบบนี้ถ้าเป็นผมต้องบรรลัยกันไปข้างล่ะ //--\\ >:(.......

ออฟไลน์ aun_A31

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
บอกชื่อ อู่เลยครับ เพราะไม่มีอะไรจะเสียอู่อาจเสียชื่อ แต่จะมีหลายคน+รถหลายคันที่จะไม่ต้องเป็นหยื่อ ไห้เขาหลอกฟัน ลองคิดดูนะครับ ถ้าเป็นผมจะบอกชื่ออู่+ชื่อเจ้าของ+แผนที่ที่ตังจะได้ไห้รู้ว่ามีภัยแน่ถ้าไปอู่นี้ครับ

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
ไปเมื่อไหร่..ไมไม่เจอกัน!!!...  :)
ไปเมือวานครับ น้าอ๊อด เห็นคนปูเสื่อรอกันเยอะ เลยแอบดูห่างๆ เลยไม่ได้เข้าไปทักน้าอ๊อดครับ  :)

บอกชื่อ อู่เลยครับ เพราะไม่มีอะไรจะเสียอู่อาจเสียชื่อ แต่จะมีหลายคน+รถหลายคันที่จะไม่ต้องเป็นหยื่อ ไห้เขาหลอกฟัน ลองคิดดูนะครับ ถ้าเป็นผมจะบอกชื่ออู่+ชื่อเจ้าของ+แผนที่ที่ตังจะได้ไห้รู้ว่ามีภัยแน่ถ้าไปอู่นี้ครับ
ในลิงค์เขาบอกชื่อเลยนะ หน้าแรกเลย ยังไงลองกดไปอ่านดู ตอนนี้ก็รอแต่ทางอู่ออกมาเคลียร์
(คาดว่าไม่ออกมาแล้วมั้ง)  q;{

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

a31 uamulet

ทำสีห่าไรวะ6-7หมื่นเป็นผมแม่งแดกลูกปืนแน่ถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องa31เลือดร้อนจังเรา >:O

ออฟไลน์ Q-Sport

• RB25 DET
    • แรงม้า +7/-0
ถ้ารถที่ป๋มหาเงินซื้อมาปั้นมาเป็นแสนๆต้องมาเสียต่อหน้าต่อตาด้วยฝีมือคนโกง ป๋มเผาอู่แถมยิงเจ้าของอู่แน่ๆ ก๊าบ อย่าไปรอให้ขึ้นโรงขึ้นศาลเลย กว่าจะเสร็จเรื่องทนายความรวยเละไปแล้ว
 ::)