A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

มีเสียงดังเอียดๆตึกๆเวลาหมุนพวงมาลัย ดังแถวแร็คพวงมาลัยไม่แน่ใจว่าเป็นที่ไหน

บุคคลทั่วไป · 2646

a31620

• บุคคลทั่วไป
มีเสียงดังเอียดๆตึกๆเวลาหมุนพวงมาลัย  ดังแถวแร็คพวงมาลัยไม่แน่ใจว่าเป็นที่ไหน เวลาหักพวงมาลัยแล้วมันจะดังตลอดเสียงเหมือนมีอะไรฝืดๆแถวแร็คพวงมาลัยแร็กสภาพดียังไม่รั่วแต่ยางหุ้มเเร็คขาด

ออฟไลน์ Ruck_A31

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-0
  • ...อยากได้25boจัง... 080-2608465
มีเสียงดังเอียดๆตึกๆเวลาหมุนพวงมาลัย  ดังแถวแร็คพวงมาลัยไม่แน่ใจว่าเป็นที่ไหน เวลาหักพวงมาลัยแล้วมันจะดังตลอดเสียงเหมือนมีอะไรฝืดๆแถวแร็คพวงมาลัยแร็กสภาพดียังไม่รั่วแต่ยางหุ้มเเร็คขาด

น้ำมันพาวเวอร์หมดป่าวน้อ..... ผมเคยเป็น

a31620

น้ำมันเพาเวอร์ไม่หมดครับยังมีบริมาณปรกติ  เวลาเลี้ยวน้ำหนักพวงมาลัยก็เท่าเดิมแต่มีเสียงอ่ะครับ

aoy

ยางหุ้มแร็คขาด ต้องรีบเปลี่ยนนะครับ ไม่งั้นเศษทรายเข้าไปได้ซ่อมกันอีก

a31620

ทราบแล้วครับปรากฎว่าเป็นลูกหมากปลายแร็กครับลูกยางมันหมดสภาพแล้วพอโดนน้ำเลยมีเสียงดัง เปลี่ยนทั้งยางหุ้มแร็กแล้วก็ลูกหมากปลายแร็กของ 555โดนไป1800 ราคาถูกหรือแพงครับ

aoy

ทราบแล้วครับปรากฎว่าเป็นลูกหมากปลายแร็กครับลูกยางมันหมดสภาพแล้วพอโดนน้ำเลยมีเสียงดัง เปลี่ยนทั้งยางหุ้มแร็กแล้วก็ลูกหมากปลายแร็กของ 555โดนไป1800 ราคาถูกหรือแพงครับ
ที่ผมเคยทำนะ ลูกหมากปลายแร็ค ถ้าซื้อใหม่เลย คู่ละ 500 แต่ถ้าซ่อม ข้างละ 100
ยางหุ้มแร็คก็ข้างละ 100 ค่าแรงประมาณ 300 บาทครับ

a31620

ที่ผมเคยทำนะ ลูกหมากปลายแร็ค ถ้าซื้อใหม่เลย คู่ละ 500 แต่ถ้าซ่อม ข้างละ 100
ยางหุ้มแร็คก็ข้างละ 100 ค่าแรงประมาณ 300 บาทครับ
อันนี้ของผม ลูกหมากปลายแร็ค ข้างละ 650
ยางหุ้มแร็คก็ข้างละ 200 ค่าแรงอยู่ในนี้แล้ว รวม 1800