A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ขอวิธีต่อสายเกจ์defiใต้หวันหน่อยครับ?

Ton-racing · 980

ออฟไลน์ Ton-racing

• "ไฮโซติดดิน"
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +53/-4
  • "ขุนพล RB"
เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 12:06:49 PM
 งงจิงๆเป็นรุ่นที่ลิงค์ต่อกัน3ตัว มันมีสายสี ดำ แดง เหลือ ขาว แล้วก็แยกดำ แดง อยากรู้ว่าเส้นไหนที่เราต้องเอาไปต่อเซนเซอร์ครับ
เป็นรุ่นเข็มกวาดมีเสียงมีไฟเตือน ช่วยทีครับ