A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

สวัสดีครับ

บุคคลทั่วไป · 3847

aioun000

• บุคคลทั่วไป
เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 01:57:57 AM
ฝากเนีื้อฝากตัวด้วยครับ  ???
แต่ตอนนี้พังครับ โดนชน ขอเวลาซ่อมก่อนครับ
เดี๋ยวจะแวะมาแบบสมบูรณ์อีกทีครับ

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 06:05:29 AM
ให้กำลังใจครับ ขอให้กลับมาหล่อเร้วๆ  like

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 06:51:38 AM
ขอให้กลับมาหล่อไวๆนะครับ  ;E

ออฟไลน์ ravee

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +8/-0
ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 07:01:48 AM
สุดยอด นี่แหละ คนรักจริง

สมาคม ขุนพล เครื่องเอียง นี่แนะๆ ๆ ๆ .....

ออฟไลน์ MAN_เซฟิโร่

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-0
  • แต่งแบบพอเพียง....แมนสมุทรสาคร
ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:27:57 AM
เป็นกำลังใจให้นะคับกลับมาหล่อไวๆนะคับ

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:32:58 AM
อุ๊ย !!!

แต่ขอชื่นชมมากครับ ที่มีกำลังใจซ่อมให้กลับมาเหมือนเดิม

แต่ว่า ผมอยากให้ลองเสนอความคิดนิดนึงครับ

รถคว่ำมาสภาพนี้ผมกลังวว่าซ่อมเสร็จแล้วกลัวมันจะไม่เหมือนเดิมอ่ะสิครับ

หมายถึงศูนย์เสีย  ขับแล้วแปลกๆ กลัวจะไม่จบหงุดหงิดกับมันมากกว่า

เลนคิดว่าถ้ามันหนักมากๆก็ลองมองหาคันใหม่จะดีกว่าไหมครับ

คันนี้ ผมว่า แยกของขายแล้วขายซาก น่าจะได้หลายหมื่น เผลอๆก็เกือบแสนอยุ่นะครับ

ไปทำคันใหม่เลย ......

อันนี้ผมแนะเฉยๆนะครับ อยากให้รักCefiroมากๆ แล้วก็อยากให้ Cefiro มันรักคุณมากๆด้วย

แล้วจะได้สบายใจกับเจ้า Cefiro แบบยาวๆเลย สู้ๆครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ ระcefiro

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • 12vเดิมๆงบน้อยเเต่งสวยก็พอเเล้ว
ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:58:25 AM
สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้นะครับยังไงก็ขอให้กับมาหล่อไว้ๆนะครับ

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:48:24 AM
สู้ๆเต็มที่เลยครับ (ถ้าสู่ไม่ไหว ก็แล้วแต่เหตุและผลนะครับ) :D :D :D

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย

ออฟไลน์ abuzayarb

• สมาชิกที่รอรับสติกเกอร์
  • สมาชิกที่รอรับสติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
  • CEFIRO A31 LOVERS
ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 10:01:49 AM
อุ๊ย !!!

แต่ขอชื่นชมมากครับ ที่มีกำลังใจซ่อมให้กลับมาเหมือนเดิม

แต่ว่า ผมอยากให้ลองเสนอความคิดนิดนึงครับ

รถคว่ำมาสภาพนี้ผมกลังวว่าซ่อมเสร็จแล้วกลัวมันจะไม่เหมือนเดิมอ่ะสิครับ

หมายถึงศูนย์เสีย  ขับแล้วแปลกๆ กลัวจะไม่จบหงุดหงิดกับมันมากกว่า

เลนคิดว่าถ้ามันหนักมากๆก็ลองมองหาคันใหม่จะดีกว่าไหมครับ

คันนี้ ผมว่า แยกของขายแล้วขายซาก น่าจะได้หลายหมื่น เผลอๆก็เกือบแสนอยุ่นะครับ

อันนี้ผมแนะเฉยๆนะครับ อยากให้รักCefiroมากๆ แล้วก็อยากให้ Cefiro มันรักคุณมากๆด้วย

แล้วจะได้สบายใจกับเจ้า Cefiro แบบยาวๆเลย สู้ๆครับ
เห็นด้วยกับน้าณิตเลยครับ แต่ยังไงก็สู้ๆนะครับ สภาพก่อนหน้านี้คงงามน่าดูเสียดายจัง

ก็ยังเป็น คนเดิมและก็คันเดิม

evojew

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 10:04:35 AM
อุ๊ย !!!

;E สู้ๆคับ