A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

1j bo ใช้สายคันเร่งของอะไรกันครับ ของผมต้องเปลี่ยนละครับ

weraza · 594

ออฟไลน์ weraza

• doon toyo tires
  • RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
แนะนำด้วยครับ

มีเซฟขับได้ ก็เพราะ TAI PRO1, TA _RACING, SORN YOKO

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
มีคนเคยบอกว่าให้ใช้ของ อีผุผุ TFR ครับ ตรงสลิงมันจะหุ้มพลาสติก ลื่นปรื๊ด แต่ต้องย้ำหัวที่ใส่กับเครื่องใหม่นะครับ

• RB20 DE
มีคนเคยบอกว่าให้ใช้ของ อีผุผุ TFR ครับ ตรงสลิงมันจะหุ้มพลาสติก ลื่นปรื๊ด แต่ต้องย้ำหัวที่ใส่กับเครื่องใหม่นะครับ
???

มีเซฟขับได้ ก็เพราะ TAI PRO1, TA _RACING, SORN YOKO

ออฟไลน์ mr-green

• RB25 DE
ผมมีปัญหาเรื่องคันเร่งฝืดหยอดน้ำมันได้สักพักก็เป็นอีก ลองเอาไปเทียบได้มาของ โตโยต้าไทเกอร์ สายมียางหุ้มสลิงสีดำ ราคา 180 บาท  แต่ต้องตัดลูกยางและพลาสติกตรงหัวที่เกี่ยวกับคันเร่งเท้า ออกให้หมดเหลือแค่หัวสายคันเร่ง และต้องตั้งคันเร่งให้เคร่งพอดีเดะๆ ห้ามหย่อน เดี๋ยวคันเร่งมันจะตะกุกตะกักนิดนึง เนื่องจากตรงหัวมันจะมีสองขยัก  ไม่ยากครับใส่ไปแล้วจะรู้เองบอกไว้เป็นแนวทาง  รับรองลื่นปรื๊ด  ;E

คนเราเลือกเกิดไม่ได้...........แต่ ..........................เลือกที่จะเป็นคนดีได้....วี๊ด..ฟิ๊วววววววว

• RB20 DE
ผมมีปัญหาเรื่องคันเร่งฝืดหยอดน้ำมันได้สักพักก็เป็นอีก ลองเอาไปเทียบได้มาของ โตโยต้าไทเกอร์ สายมียางหุ้มสลิงสีดำ ราคา 180 บาท  แต่ต้องตัดลูกยางและพลาสติกตรงหัวที่เกี่ยวกับคันเร่งเท้า ออกให้หมดเหลือแค่หัวสายคันเร่ง และต้องตั้งคันเร่งให้เคร่งพอดีเดะๆ ห้ามหย่อน เดี๋ยวคันเร่งมันจะตะกุกตะกักนิดนึง เนื่องจากตรงหัวมันจะมีสองขยัก  ไม่ยากครับใส่ไปแล้วจะรู้เองบอกไว้เป็นแนวทาง  รับรองลื่นปรื๊ด  ;E
??? ???