A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

เวลากดคันเร่งแล้วมีสะดุด ปุด ทีนึงเช็คที่อะไรได้บ้าง

nonga31 · 734

ออฟไลน์ nonga31

• RB25 DE
    • แรงม้า +6/-0
เวลากดคันเร่งแล้วมีสะดุด ปุด ทีนึงเช็คที่อะไรได้บ้าง rb20bo
จะเป็นเหมือนเวลากดคันเร่งออกตัวประมาณนี้อ่ะครับ สะดุดตอนกดเบาๆทีนึง  ส่วนใหญ่จะเป็นตอนออกตัว แต่จะสะดุดทีเดียวเท่านั้น ขับได้ปรกติทุกอย่าง จะเป็นไปได้มั้ยว่าน้ำมันหนาไป  เพราะเวลาจอดเบิลเครื่องดูแรงๆควันยังออกมาดำอยู่เลย  เหมือนเวลากดคันเร่งหนัก ก็มีได้กลิ่นน้ำมันนิดหน่อย