A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ปรึกษาเรื่องเครื่อง J หน่อยครับ

บุคคลทั่วไป · 994

a31thailand

• บุคคลทั่วไป
เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 02:48:11 AM
ปัญหา เพิ่งเกิดเมื่อเร็วๆนี้เองครับ คือว่า พอเราสตาทรถครั้งแรกอ่ะครับ เวลาเครื่องมันเย็นๆ และวิ่งตอนเกียร์ 1 เกียร์ 2 มันจะสะดุด 1 ที แบบรถชะงักไปเลย  แต่พอเครื่อง ร้อนๆ มันก็หาย อยากทราบใครพอรู้บ้างครับ