A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ไฟที่ติ๊กน้ำมันเมนมาจากตรงไหน

บุคคลทั่วไป · 742

narongcer

• บุคคลทั่วไป
เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 12:53:33 PM
ไฟที่ติ๊กน้ำมันเมนมาจากตรงไหนครับ คือเครื่องใช้น้ำมันไม่ได้มันไม่สะดวกเหมือนน้ำมันไม่พอ ลองวัดไฟที่ติ๊กตอนติ๊กทำงานวัดได้แค่10vเองแต่ตอนติ๊กไม่ทำงานก็ปกติประมาณ13vอยากทราบว่าเมนมาจากตรงไหนบ้าง มีต่อตรงไหนบ้างก่อนมาถึงปั๊มติ๊กครับตอนนี้ใช้แก๊สอยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2012, 12:57:51 PM โดย narongcer »