A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

อยากได้ 250-300 ม้า แนะนำเครื่องให้หน่อยครับ เอาแบบราคาประหยัด

บุคคลทั่วไป · 6335

Pethpunx

• บุคคลทั่วไป
ถ้ทายังไม่มีความรู้ ส่วนตัวผมคิดว่าวางเดิมๆก่อนดีกว่าครับ แล้วค่อยขยับ ผมยังวาง20โบเดิมๆเลยครับ
ถ้าวางเครื่อง RB25DET M/T เดิมๆ ราคาวางเครื่องเท่าไหร่หรอครับพี่ยุ่น เพราะเดิมๆ มันก้อ 250 ม้าอยู่ พี่ยุ่นพอทราบราคามั้ยครับ

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90

1jbo เดิมๆ ติ๊กดีๆสักตัว ปรับบูสไฟฟ้าชุดนึง. ทั้ง A/T ทั้ง M/T   300 ม้าสบายนะ

Cef หนามก๊อฟ

Pethpunx

1jbo เดิมๆ ติ๊กดีๆสักตัว ปรับบูสไฟฟ้าชุดนึง. ทั้ง A/T ทั้ง M/T   300 ม้าสบายนะ
อ่อครับ ผมอยากหล่อก้อเลยอยากใช้ RB 5555555 ราคาเดิมๆ คงไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าโมดิฟายด้วย ผมคงหาเงินจนหัวหมุนแน่ 555

ออฟไลน์ paul.a31

• A31 1JZ-GTE
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +9/-2
  • ลูกชายชอบโบร์
RB20 โบ ก้อทำ 250-300 ได้ใช่มั้ยครับ จะได้ลดราคางบลงไปอีก อิอิ
แต่อย่าลืม เครื่อง20 มันเก่าแล้วนะ หาอะไรก้อค่อนข้างจะยาก สู้เพิ่มเงินอีกหน่อยได้เครื่องปีใหม่ขึ้นมาจะดีกว่า เผื่อใช้กันยาว
1J bo ก้อ280ม้าแล้ว ไม่ต้องทำไรเพิ่มเลย จะเล่นทั้งที่ ก้อหาเครื่องซัก 2500CCขึ้นน่าจะดีกว่า ทำนิดเดียวก้อเกิน300ม้าแล้ว

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย

Pethpunx

แต่อย่าลืม เครื่อง20 มันเก่าแล้วนะ หาอะไรก้อค่อนข้างจะยาก สู้เพิ่มเงินอีกหน่อยได้เครื่องปีใหม่ขึ้นมาจะดีกว่า เผื่อใช้กันยาว
1J bo ก้อ280ม้าแล้ว ไม่ต้องทำไรเพิ่มเลย จะเล่นทั้งที่ ก้อหาเครื่องซัก 2500CCขึ้นน่าจะดีกว่า ทำนิดเดียวก้อเกิน300ม้าแล้ว
พี่ปอล ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยครับ เอาแบบในความคิดพี่ปอลอ่ะครับ ว่าเครื่องอะไรดี แล้ว RB25DET น่าเล่นมั้ยครับ ใจผมมันดันชอบ RB ด้วยสิ

ออฟไลน์ TheBest

• RB26 Inside
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +29/-4
  • A31
ยังไม่เคยก็ขับเครื่องเดิมก็เอาไม่อยู่แล้ว ลองเล่นของเดิมๆดูก่อนมั้ย

TheBest ครับ
สาวๆนั่งหน้า คนชรานั่งหลัง !!!

Pethpunx

ยังไม่เคยก็ขับเครื่องเดิมก็เอาไม่อยู่แล้ว ลองเล่นของเดิมๆดูก่อนมั้ย
คือผมอยากศึกษาเอาไว้ก่อนอ่ะครับพี่เบส

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
ตามพี่เบสว่าครับ ลองเดิมๆไปดูก่อนดีกว่า เรียนรู้นิสัยมันก่อน เอาให้อยู่แล้วค่อยขยับ :dance:

Pethpunx

ตามพี่เบสว่าครับ ลองเดิมๆไปดูก่อนดีกว่า เรียนรู้นิสัยมันก่อน เอาให้อยู่แล้วค่อยขยับ :dance:
โอเคครับพี่โอ้ต ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากครับ แต่ผมว่าผมจะหาซื้อมือสอง ที่ลง 2J GTE VV ดีกว่า อิอิ

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
โอเคครับพี่โอ้ต ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากครับ แต่ผมว่าผมจะหาซื้อมือสอง ที่ลง 2J GTE VV ดีกว่า อิอิ
ถ้าอย่างนั้นก็ปลดบูสกับติ๊ก 26 ซักตัวครับ พอแล้ว :azn: