A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

rb20-25 มีใครเคยเซ็ท เทอร์โบ CT26 ของเครื่อง 7M บ้างครับ

Kirati · 3440

ออฟไลน์ Kirati

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
rb20-25 มีใครเคยเซ็ท เทอร์โบ CT26 ของเครื่อง 7M บ้างครับ

• RB20 DE
กระทู้เงียบเลย ขอผู้รู้ช่วยตอบที เทอร์โบ CT26 กับ 25 ใบดำ ตัวไหนดีกว่ากัน กำลังหาข้อมูลอยู่ครับ

Peachey

• บุคคลทั่วไป
โบ25 มันใส่ได้เลยอะครับ

• RB20 DE
เห็นเขาว่าใบดำมันบูส ได้น้อย + ใบเปราะ เลยอยากรู้ข้อมูล ของ CT26 ของเครื่อง 7m อ่ะครับว่าใส่แล้วเป็นยังไงบูสมาที่รอบเท่าไหร่

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
ใส่ใบขาวเลยครับ  (‵▽′)/

Peachey

• บุคคลทั่วไป
คุณจะบูสเท่าไรอ่ะครับ แค่บูสบาร์เดียว ของrb25 ก็แรงละ ถ้าจะบูสเยอะจริง ประเก็นทำมาหรือยังคับ มีกล่องหรือยังครับ

• RB20 DE
อยากทำเอาแค่ ไม่เกิน 1.5 ประมาณนี้ครับ แล้วค่าทำประเก็นเท่าไหร่ครับ แล้วท่าบูสประมาณนี้ ต้องทำสิ่งใดเพิ่มอีกมั่งครับ

ออฟไลน์ twisty

• เศษตังพ่อ
  • RB20 DET
    • แรงม้า +1/-0
  • K-SPORT FOREVER
ผมว่าคุณลองใส่โบ 25 ใบขาวหรือใบดำแล้วปรับบูสเป็น 1 บาร์

ดูก่อนดีมั้ย ลงทุนน้อยด้วย สเตปนี้ก้อขับสนุกมากแล้ว

ถ้าจะบูส 1.5 บาร์ต้องเปลี่ยนหัวฉีดด้วย เพิ่มเร็กกูเรตอีกตัว ปั้มติกแรงๆ กล่องจูนอีก 1 ใบ

ลองดูคับ คุณอาจจะสนุกกับโบ25 ก้อเป็นได้

RB-20 DET แรงกะลังดี 086-522-4204 หมี

• RB20 DE
คือผมกลัวใบมันจะหายอ่ะครับ เข้าอู่เปลี่ยนบ่อยๆมันก็เสียอารม อยากกดแบบสบายใจอ่ะครับแบบไม่ต้องกังวล ผมเลยไปหาข้อมูลมาไปเจอ CT 26 เห็นเค้าว่ามันถึกมาก ดีเซลใส่กันเยอะก็เลยสนใจขึ้นมา

ออฟไลน์ twisty

• เศษตังพ่อ
  • RB20 DET
    • แรงม้า +1/-0
  • K-SPORT FOREVER
คือผมกลัวใบมันจะหายอ่ะครับ เข้าอู่เปลี่ยนบ่อยๆมันก็เสียอารม อยากกดแบบสบายใจอ่ะครับแบบไม่ต้องกังวล ผมเลยไปหาข้อมูลมาไปเจอ CT 26 เห็นเค้าว่ามันถึกมาก ดีเซลใส่กันเยอะก็เลยสนใจขึ้นมา

โบ25 บูสอย่าเกิน 1บาร์ ไม่ไหล

ใบไม่ขาดง่ายๆหรอกคับ ผมใช้25ใบดำ บูสเกือบๆ1.1 วิ่งแข่งในสนาม

เป็นปียังไม่เคยขาดเลยคับ

RB-20 DET แรงกะลังดี 086-522-4204 หมี