A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

จะซื้อแร็คพวงมาลัย

jason · 525

ออฟไลน์ jason

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 12:13:11 AM
จะไปเดินดูของที่เชียงกงคับหนึ่งในนั้นมีแร็คพวงมาลัยจะรบกวนถามดังนี้คับ

1.ดูตรงไหนคับว่าเป็นแร็ค 4 สายกะ 5 สาย เพราะมันกะตรงรุ่นทั้งสองตัวขอวิธีสังเกตุคับ

(เคยได้ยินมาว่าตัวนอกส่วนมากจะสี่สายกระปุกน้ำมันเพาเวอร์มี 2 ท่อบ้านเราส่วนมากจะเป็น 5สายกระปุกน้ำมันเพาเวอร์ 3 ท่อ)

2.ของเดิมเป็นแบบ 3 ท่อ แต่ถ้าซื้อแบบ 4 สายตรงรุ่นมากะใส่ได้ใช่มั๊ยคับแต่ต้องแปลงอะไรหรือป่าว แต่ใจต้องการ 5 สายมากกว่าถ้าหาไม่ได้จิงๆถึงจะเอา

3.ราคาแร็คคร่าวๆคับแบบ บวกลบ - ค่าแรง

ขอบคุณคราฟฟ