A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

♥ สมาชิกใหม่!! อยากเป็นสมาชิก รายงานตัวที่ห้องนี้ครับ ♥

セフィーロ FujinBlue · 247859

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
ผมโจ้ครับ
ตอนนี้ทำงานอยู่เชียงรายครับ
เพิ่งซื้อครับยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับพี่ๆ
หวัดดีครับ น้าโจ้
มีไรถามไถ่กันได้ครับ กันเองๆ
ระยะทางไม่เป็นปัญหาอยู่แล้ว
พี่น้องเรามีแทบทุกจังหวัดครับ

8) 8)

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

CASsaNOva

• บุคคลทั่วไป

แวะมาทักทายคับผม

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
แวะมาทักทายคับผม

สงกรานไปเที่ยวไหนตั้น... หลังสงกราน พี่อู๊ดและพี่จะแวะโคราชจ๊า

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

tul 31

ชื่อตุลนะครับ....
อยู่แถวพุทธมณฑลสาย 4
ขี้อายครับ ไม่รู้จะแนะนำตัวแบบไหนดี
เอาเป็นว่า "สวัสดีทุกคนครับ" :)

CASsaNOva

สงกรานไปเที่ยวไหนตั้น... หลังสงกราน พี่อู๊ดและพี่จะแวะโคราชจ๊า

ดีเลยคับมาเล่นน้ำด้วยกัน

ค่ำๆเด๋วพาไปป่อยโคฯ.....

ออฟไลน์ 〶 nu3eeR 〶

• Secretary Admin
  • สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +60/-0
  • คุณนายถุงทอง ^_^
ชื่อตุลนะครับ....
อยู่แถวพุทธมณฑลสาย 4
ขี้อายครับ ไม่รู้จะแนะนำตัวแบบไหนดี
เอาเป็นว่า "สวัสดีทุกคนครับ" :)
โอว  ยินดีต้อนรับคร๊ะ พี่นะก็อยู่แถวนั้นนะ

ดีเลยคับมาเล่นน้ำด้วยกัน

ค่ำๆเด๋วพาไปป่อยโคฯ.....
ม่ายให้ไป -*-

MORUNZA

พี่ยังไม่ได้ทำระเบียบการสมัครสมาชิกใหม่ให้เลยเบีย เดี๋ยพวพรุ่งนี้ทำให้นะ

CASsaNOva

โอว  ยินดีต้อนรับคร๊ะ พี่นะก็อยู่แถวนั้นนะ
ม่ายให้ไป -*-

อดคร๊าบพี่น้อง

ออฟไลน์ กรณ์ทนายน่ารัก

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +20/-0
  • 086-052-7426 รับปรึกษาปัญหากฏหมายนะครับ
ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 01:48:56 AM
   ???สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ ชื่อ กรณ์ เพิ่งถอย a31 เทานกพิราบมา ได้ 1 เดือนครับ ขอฝากตัวด้วยครับ มีอะไรแนะนำหน่อยนะครับ กำลังจูนเลยมีอะไรต้องทำอีกเยอะเลยครับ แบบว่างบหมด กำลั่งปั่นงบอยู๋ มีกิจกรรมดีๆ อย่าลืมชวนนะครับ ถ้าไปได้รับรองไม่มีข้ออ้างครับ  มีปัญหาไม่มีทนายยินดีให้คำปรึกษานะครับ เบอร์ติดต่อ 086-052-7426 ครับ :)

a31club  086-052-7426 รับปรึกษาปัญหากฏหมายนะครับ cefiro thailand

ออฟไลน์ 〶 nu3eeR 〶

• Secretary Admin
  • สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +60/-0
  • คุณนายถุงทอง ^_^
พี่ยังไม่ได้ทำระเบียบการสมัครสมาชิกใหม่ให้เลยเบีย เดี๋ยพวพรุ่งนี้ทำให้นะ
-*- มัวแต่เศร้าอยุละจิ