A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

เจ้าหน้าที่พูด

Monaco · 101

ออฟไลน์ Monaco

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2022, 09:22:42 PM
เจ้าหน้าที่พูดของยุโรปอีก 85 คนนั้นก็ถือว่าเป็นการตอบโต้ยุโรปนะคะที่ก่อนนี้ก็สั่งค่ะเจ้าหน้าที่ของรัสเซียกว่า 300 คนเหมือนกันหลังจากที่รัสเซียปฏิบัติการทางทหารในยูเครนค่ะโทรต่างประเทศกาแฟกับผักก็ได้ที่ธกสเสจอิตาลีและสเปนรวม 85 คนเมื่อวานนี้ค่ะหลังจากที่เรียกตัวเอกอัครราชทูตฝรั่งเศสเข้าพบเพื่อประท้วงที่ฝรั่งเศสนั้นสั่งค่ะเจ้าหน้าที่รัฐเซีย 41 คนออกนอกประเทศทั้งสามประเทศที่ถูกสังขละบุรีเวลา 2 สัปดาห์นะคะอาจารย์ออกจากรัสเซียเมื่อเดือนเมษายนที่ผ่านมารัสเซียเพิ่งสั่งค่ะเจ้าหน้าที่ทดแทน 45 คนและเยอรมนีอีก 40 คนรวม 85 คนออกไปจากรัสเซียแล้วค่ะรวมกับการสั่งขับทั่วประเทศยุโรปล่าสุดนี้รวมทั้งหมดแล้ว 170 คนค่ะหรือความเคลื่อนไหวของรัสเซียล่าสุดเพื่อตอบโต้ที่หลายประเทศยุโรปสำหรับเจ้าหน้าที่โทรออกนอกประเทศไปแล้วกว่า https://starvegasgame1.com/ดาวน์โหลด-sbo-slot/ คนนับตั้งแต่รัสเซียเปิดปฏิบัติการรีวิวเครนวันที่ 24 กุมภาพันธ์เป็นต้นมาและต่างประเทศยุโรปนะคะอย่างเช่นฝรั่งเศสก็อ้างเหตุผลการขับเคลื่อนรัสเซียแบบนี้เขาว่ารถเป็นสายลับก็ปฏิเสธไปแล้วค่ะนอกจากนี้รัสเซียยังได้ประกาศจะตอบโต้ประเทศยุโรปคนอื่นอีกหลายประเทศรวมไปถึง finland และ Sweden ด้วยนะคะที่เพิ่งจะยื่นใบสมัครเข้าเป็นสมาชิกองค์การนาโต้แล้วก็ประเทศในเอเชียอย่างเช่นญี่ปุ่นโดยค่ะประชาชาติสูงอายุ