A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ประเทศของยูเครน

Monaco · 90

ออฟไลน์ Monaco

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เมื่อ: สิงหาคม 15, 2022, 12:44:27 AM
ก็ได้มีการประกาศลดระดับความน่าเชื่อถือของตราสารที่พบในกลับบ้านทางยูเครนนั้นได้มีการเจรจากับทางผู้ถือพันธบัตรเวลาในการชำระหนี้ไปอีก 2 ปีครับได้มีการสร้างความน่าเชื่อถือของตราสารหนี้สกุลเงินต่างประเทศของเทลงไปอยู่ที่ระดับนะครับหรือว่าระดับผิดนัดชำระหนี้บางส่วนที่บริษัททริสเรทติ้งได้มีการปรับลดระดับความน่าเชื่อถือตราสารหนี้สกุลเงินต่างประเทศของยูเครนไปอยู่ที่ระดับหรือว่าขณะนี้ในวงจำกัดนะครับซึ่งการปรับลดอันดับความน่าเชื่อถือมีขั้นตอนหลังจากที่รัฐบาลยูเครนนั้นจะจ่ายกับกลุ่มผู้ถือพันธบัตรรัฐบาลคือว่าใบหุ้นกู้ของรัฐบาลโดยได้มีการขอหยุดเวลาชำระต่อไปอีกเป็นเวลาประมาณ joker123 ปีเพื่อที่จะมีการประมาณไปให้กับภาคอะไรเพื่อที่จะรับมือกับปฏิบัติการพิเศษทางทหารระหว่างรัสเซียกับยูเครนนะครับก่อนหน้านี้ทางการรัสเซียซึ่งจะมีการเปลี่ยนแปลงตัวเลขเป็นพันมวลรวมภายในประเทศหรือว่า GDP ในไตรมาส 2 ของปีนี้หรือว่าเราราวๆช่วงเดือนเมษายนถึงมิถุนายนซึ่งปรากฏว่าคนตัวลงไว้ที่ 4 เมื่อเทียบกับช่วงเดียวกันของปีที่แล้วทางนี้นะครับหลังจากรัสเซียไปรับประกัน