A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

A31 เดอะซี่รี่ย์ [Update 10/4/56]

Show aof · 5411

ออฟไลน์ FanGGFasT-R34

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-1
ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 10:04:12 AM
สวยมากคับสีR34  (‵▽′)/

au_cefiro

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 09:41:58 AM
เข้าในเลยว่า ลำบากขนาดไหนครับ ฮ่า ๆ แรงตามตังค์ พังตามตรีนจริง ๆ ชอบกระทู้นี้มาก  (~.^)s

ออฟไลน์ bill38

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 08:16:26 PM
พออ่านกระทู้นี้แล้วค่อยมีแรงปั้นรถตัวเองต่อหน่อยคับ เพราะเทียบกันแล้วรถผมยังไม่ถึงขั้นพี่เขาเลยต้องสู้ต่อไปกด Like ให้เลยคับ  (‵▽′)/

ออฟไลน์ Show aof

• RB20 DE
ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 03:13:49 PM
ขอบคุณมากครับผม ทำไปเรื่อยๆครับผมกว่าจะไ้ด้งี้ก้หลายปีเลยย สู้ๆครับ 凸(`з´)

พออ่านกระทู้นี้แล้วค่อยมีแรงปั้นรถตัวเองต่อหน่อยคับ เพราะเทียบกันแล้วรถผมยังไม่ถึงขั้นพี่เขาเลยต้องสู้ต่อไปกด Like ให้เลยคับ  (‵▽′)/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2013, 01:26:44 AM โดย Show aof »

• RB20 DE
ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 03:55:58 AM
หมดแล้วครับ เห้อออ รถจอดอยู่แล้วโดนชนท้ายครับ งอไปครึ่งคันครับ รถผมก็ไม่มีประกัน แต่รถคันที่มาชนเค้ามีประกันชั้น 3 แต่ว่าเบี้ยประกันแค่1แสน ไม่รู้ว่าจะยังไงต่อดี

ค่าบอดี้ a31 ทั้งคันที่เห็นเค้าขายอยู่ก็ 7หมื่นมีทะเบียนให้เรียบร้อย สีเป็นเดิมๆเซฟิโร่ ถ้าซ่อมก็คงเป็นแสนแน่ๆเลยครับ ประกันก็คงจ่ายให้ไม่เยอะ เดี่ยวพรุ่งนี้นัดคุยกับประกันอีกที

ว่าเค้าประเมินค่าซ่อมให้เราได้เท่าไหร่ ความคิดตอนนี้ถ้าค่าประเมินน้อย ก็ไม่ซ่อมครับเอาเงินค่าประเมินประกันมาแล้วก็แยกขายของรถต่อ แบบนี้ดีไหมครับ

แล้วก็อีกอย่างนึงรถผมทะเบียนขาดเนี้ย ประกันมันจะซ่อมให้ผมไหมอะครับ เห้ออออออออออ ไม่น่าปล่อยให้ขาดก่อนเลย

ออฟไลน์ FanGGFasT-R34

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-1
ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 08:58:01 AM
หมดแล้วครับ เห้อออ รถจอดอยู่แล้วโดนชนท้ายครับ งอไปครึ่งคันครับ รถผมก็ไม่มีประกัน แต่รถคันที่มาชนเค้ามีประกันชั้น 3 แต่ว่าเบี้ยประกันแค่1แสน ไม่รู้ว่าจะยังไงต่อดี

ค่าบอดี้ a31 ทั้งคันที่เห็นเค้าขายอยู่ก็ 7หมื่นมีทะเบียนให้เรียบร้อย สีเป็นเดิมๆเซฟิโร่ ถ้าซ่อมก็คงเป็นแสนแน่ๆเลยครับ ประกันก็คงจ่ายให้ไม่เยอะ เดี่ยวพรุ่งนี้นัดคุยกับประกันอีกที

ว่าเค้าประเมินค่าซ่อมให้เราได้เท่าไหร่ ความคิดตอนนี้ถ้าค่าประเมินน้อย ก็ไม่ซ่อมครับเอาเงินค่าประเมินประกันมาแล้วก็แยกขายของรถต่อ แบบนี้ดีไหมครับ

แล้วก็อีกอย่างนึงรถผมทะเบียนขาดเนี้ย ประกันมันจะซ่อมให้ผมไหมอะครับ เห้ออออออออออ ไม่น่าปล่อยให้ขาดก่อนเลย
เอาใจช่วยนะคับ เปนกำลังใจให้คับผม สู้สู้

ออฟไลน์ abuzayarb

• สมาชิกที่รอรับสติกเกอร์
  • สมาชิกที่รอรับสติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
  • CEFIRO A31 LOVERS
ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 10:06:13 PM

อ้าวไม่น่าเลย ยังไม่ได้เจอกันเลย โดนซะแล้วเสียดายนะครับ สู้ๆเป็นกำลังใจให้

ก็ยังเป็น คนเดิมและก็คันเดิม

Kitipong A31

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 05:48:35 AM
สุดยอด  เป็นกำลังใจให้
ขอศรัทธาความรัก  ความชอบ  จงรักษามันไว้  บางคนบอกรถมันเก่า  แต่เรารู้ว่ามันไม่เคยเก่า  มันใหม่ในความรักของเรา   เพราะเรามีความพยายาม
สู้เพื่อมัน  a31 วิ่งได้ทุกคนต้องคันมองทุกคน  มันคือตำนาน   โอป่ะ

ออฟไลน์ na9790

• RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +2/-0
ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 06:57:34 AM
สวยมากครับ

• RB20 DE
ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 01:28:17 AM
ขอบคุณมากครับ 

สุดยอด  เป็นกำลังใจให้
ขอศรัทธาความรัก  ความชอบ  จงรักษามันไว้  บางคนบอกรถมันเก่า  แต่เรารู้ว่ามันไม่เคยเก่า  มันใหม่ในความรักของเรา   เพราะเรามีความพยายาม
สู้เพื่อมัน  a31 วิ่งได้ทุกคนต้องคันมองทุกคน  มันคือตำนาน   โอป่ะ

:cool:  (‵▽′)/